T / C Fabric mai nunawa | Dogara a Amfani | Kayan TC | Launin Azurfa-Fari | Wanke gida sau 50 @ 60 ° C (ISO 6330) | OEKO-TEX 100 | EN ISO 20471 | ANSI-ISEA 107 | Hawan-goge 30 + bushe-bushe (ISO 3175) | Kar Ku Wanke Masana'antu | Rashin Resan Wuta

Short Bayani:

Bayani
Tef mai launin tolo mai nunawa tare da kyakkyawan aikin nuna-gani shine yafi dacewa da riguna na EN 20471, jaket, wando da dai sauransu. Ana yin shi da goyan bayan polycotton ta amfani da fasahar micro-beads. Sake fasalin ƙananan ƙananan beads yana ba da ƙarin haske ga ma'aikatan hanya. Akwai cikin 1 ", 2", 3 ", 4" nisa.

Fasali

Maballin fasali: Hi-Viz, Oeko-Tex
Yankin da ake amfani da shi: Babban kayan gani
Aikace-aikacen:
Rubuta: Gilashin dutsen gilashi Tech
Nunawa, R>: 480
Wanke Ayyuka: 50 × 60 ° C
Takaddun shaida: EN 20471, OEKO-TEX 100
Zane: Launi ɗaya
Launi: Grey
Alamar: AT


Musammantawa>

Alamar samfur

Samfur 1040
Kayan aiki
Launi
Nunawa, R
Gama
Wanke masana'antu
Akwati, Volume
Roll, Tsawon
Yi, nauyi
Mirgine, Nisa
Rolls a kowane akwati
Akwati, Weight (Netto)
Akwati, Weight (Brutto)
Mita ta akwatin
Takaddun shaida
Wanke Ayyuka
Lambar HS (lambar NCM)

Bayanin Wanke Gida (Kayan Wankin Gida)

Ya kamata a yi amfani da shirin wankin tufafi mai launi ba tare da yin wanka ba. Bi shawarwarin da ke ƙasa zai iya kiyaye ikon yin tunowa zuwa rayuwar maxium.

Shawarwarin:

  1. Mai wanki: Ya kamata a yi amfani da sabulun foda masu ƙanshi a gida.
  • Koma zuwa shawarwarin masana'antun kayan kwalliya don sashi a wuraren tsananin wahalar ruwa da kuma nau'oi daban-daban na zafin kasa.
  1. Wanke kewayon zafin jiki: 15 ° C zuwa 60 ° C
  • Wasu abubuwa za'a iya faɗaɗa su don wankin gida tare da kewayon zazzabi mai wanki fiye da na sama.
  • Wasu abubuwa zasu iya zama masu amfani don wanke zazzabi daga 0 ° C zuwa 90 ° C ga waɗancan rigunan da suke buƙatar tsaftace tsafta. Karanta ayyukan motsa jiki na kowane tef na nunawa don cikakkun bayanai.
  1. Max. Wanke lokaci a mafi yawan zafin jiki na wanka: Minti 12
  2. Max. Lokacin Shirye-shiryen: Minti 50
  3. Amfani da yanayin zafi ƙasa da 60 ° C zai haɓaka rayuwar rayuwar abin tunani.
  4. Ainihin rayuwa zata dogara ne akan tsarin abu mai tsafta da jerin matakan sashi.
  5. Loaukar nauyi mafi girma sama da 65% na iya haifar da haɓaka abrasion na kayan da yake nuna-begen gani

Yanayin bushewa

Dry Dry: Ya kamata a yi busasshiyar bushewa a cikin bushewar gidan da ke kasuwa

Bushewar iska: Ana ba da shawarar bushewa a layi a inda zai yiwu.

Rataya-Up Bushewa: akan layi ko tara

Dusar bushewa da rami / bushewar iska duk suna bada shawarar kuma suna dacewa da wannan jerin tef din mai nuna bege. Bi shawarwarin da ke ƙasa za su tsawanta dorewar samfurin.

    • Yin amfani da saitin matsakaici.
    • Sharar zafin jiki ba za ta wuce 90 ° C ba.
    • Kar a yi overdry

Yanke Tsabtace Dry

Tsarin tsaftacewa yakamata ya kasance akan pre-da babban wanka kawai.

Don P ana ba da shawarar yin amfani da tsarkakakkar perchlorethylene.

Daidaita kaya da matakin narkewa don bada matsakaicin aikin inji.

  • Max. sauran ƙarfi zafin jiki: 30 ° C
  • Nagari bushewar zazzabi: 48 ° C

Umarnin Kulawa da Kulawa 

Wankewa / yanayi mai tsafta fiye da waɗanda aka ba da shawarar a ƙasa na iya rage ƙimar aikin ƙwallafa rai da rage gajarta rayuwar? Saboda haka, umarnin dole ne a bi su sosai.

  • Babu pre-soaking.
  • Babu yin amfani da samfuran alkaline masu girma (misali kayan aiki masu nauyi ko kayayyakin cire tabo).
  • Babu aikace-aikacen kayan ƙanshi ko micro-emulsions.
  • Babu ƙarin bilicin.
  • Kar a shanya sama-sama. Yawan zafin jiki mai nunawa ba zai wuce 90 ° C a kowane lokaci yayin bushewa ba.
  • Don aikace-aikace akan kayan ruwan sama, ana bada shawarar maganin fluorocarbon na yau da kullun na rigar.
  • Ya kamata a cire feshin sinadarai tare da laushi, bushe zane. Ana ba da shawarar tsabtace tufafi a rana ɗaya.
  • Yankakken acid mai karfi ko alkalis yakamata a tsayar dasu da ruwa mai yawa.
  • Gurbatarwa tare da abubuwa masu guba ko abubuwa masu guba ko gurɓataccen yanayi zai buƙaci ayi amfani da takamaiman aikin gurɓatar da mutum.
  • Ba a ba da shawarar yin amfani da samfuran alkaline masu yawa, samfuran pH-masu yawa, masu ƙyama da sauransu.
  • Kar a shanya sama-sama. Zafin jiki na kayan bazai wuce 90 ° C a kowane lokaci yayin bushewa ba.
  • Babu ruwan hoda na chlorine.
  • Babu ƙararraki akan tushen oxygen (misali sodium perborate bleaches).
  • Kada a ajiye kayan wanki koda a cikin ƙaramin ruwan hoda.

Umarnin Tsabtace Musamman  

  • 50 × 60 ° C wanke EN 20471
Wanke: Wanke Kayan Wuta Mai zafi, 60 ° C
Bleach: Kada kuyi bleach
Dry: Tumble Dry Low
Dry-clean: Dry mai tsabta, PCE (Solarfin Man Fetur) kawai

Bayanin Aikace-aikacen Samfura

Muna ba da shawarar cewa dukkan kwastomomi, daidai da kyawawan ƙirar masana'antu, kafa ingantaccen tsarin haɓaka wanda ya haɗa da riƙe ƙididdigar yawa / mirgine cikin tsarin samar da sutura.

Abokin ciniki ya kamata ya adana kayan shigarwa da samfuran ƙarshe bisa ga shawarwarin masana'antun, tare da aiwatar da ci gaba da gwaji a duk lokacin da suke samarwa da kan tufafinsu da suka ƙare wanda ke nuna bukatun tufafin su.

Yankan

An ba da shawarar yanke-mutu, kodayake shi ma ana iya yankewa ko yanke shi.

Lura: Yi amfani da wukake masu kaifi kawai ka yanke daga gefen tunani.

Dinki

Don kyakkyawan sakamako, ɗinki a wuri ta amfani da maƙallan maƙalli kuma ba tare da rami 12 ba a kowane inci (cm 2.54), kuma ba ƙasa da 5/64 ba? (2 mm) daga gefen kyallen masana'anta. Shawara don amfani da haske da matsakaiciyar yadudduka.

Bugawa

Kafin bugawa, goge farfajiya da laushi mai laushi wanda aka ɗanɗana shi da giyar isopropyl na iya taimakawa manne tawada

Yankunan da aka buga baza su zama masu sake tunani ba.

  • Bugun allo - Ana iya buga hotuna a farfajiyar AT AMFANIN MAI NUNAWA Nunawa Fabric. Duk inks yakamata a ci gaba da gwada su don tabbatar da mannewa mai gamsarwa yayin canje-canjen da ke faruwa a cikin tsarin masana'antu ko abubuwan tawada. Kafin bugawa, goge farfajiya tare da laushi mai taushi wanda aka ɗanɗana shi da giyar isopropyl na iya taimakawa manne tawada. Yankunan da aka buga baza su zama masu sake tunani ba.
  • Sublimation Printing - Wannan hanyar bugawa tana aiki ne da AMFANIN LAFIYA - Kalmomin nunawa.

MUHIMMANCI

Za'a iya buga hotuna a saman kayan da ke nuna haske? yadudduka. Duk inks ya kamata a ci gaba da gwadawa don tabbatar da mannewa mai gamsarwa idan akwai canje-canje da ke faruwa a cikin tsarin masana'antu ko abubuwan tawada.

Gwada kowane aikace-aikacen bisa ga umarnin kulawa da ya dace da ake buƙata don samfurin da aka gama.

Hakikanin rayuwar AT SAFETY mai nuna kayan aiki - Kayan da aka sake nunawa / Tef ya dogara da hanyoyin tsaftacewa da yanayin sanyawa.

 

Kulawa da Kariya

A SAFETY Na'urar Nunawa - Fabric / Reflective-Reflective Fabric / Tef yana dauke da farar allo a zaman wani bangare na aikinsu. Cutar wannan lamin na almini na iya faruwa idan farfajiyar samfurin tana da ma'amala kai tsaye daga hannaye yayin aikace-aikacen sannan kuma aka bijirar da ita zuwa yanayin zafi da danshi, mafi girma sama da 26.7 ° C (80 ° F) kuma mafi girma sama da 70% dangin dangi, na wani lokaci na makonni. Waɗannan lamuran ba su shafar aikin samfurin ba. Amma ya kamata a yi la'akari da lahani masu kyau a matsayin babban haɗari a tallan kayan amfani na ƙarshen.

A LATSA LAFIYA ABIN NUNA - Takarda mai Nunawa / Tef ya ƙunshi yashi mai jin yashi wanda yake haɗe da yadin masaku ta hanyar amfani da keɓaɓɓiyar muhalli. Danshi na ruwa, ruwa, mai, ko wasu abubuwa na sinadarai na iya haifar da jerin halayen halayen sunadarai na wani lokaci, sannan ya haifar da jerin abubuwan da ba zato ba tsammani akan masana'anta mai nunawa. Duk wani ragowar abubuwan sinadarai da suka faru kai tsaye da tuntuɓar farfajiyar ya kamata a tsabtace shi kai tsaye.

Muna ba da shawarar cewa dukkan kwastomomi, daidai da kyawawan ƙirar masana'antu, kafa ingantaccen tsarin haɓaka wanda ya haɗa da riƙe ƙididdigar yawa / mirgine cikin tsarin samar da sutura.

Abokin ciniki ya kamata ya adana kayan shigarwa da samfuran ƙarshe bisa ga shawarwarin masana'antun, tare da aiwatar da ci gaba da gwaji a duk lokacin da suke samarwa da kan tufafinsu da suka ƙare wanda ke nuna bukatun tufafin su.

Don ayyukan lamination, kwastomomi yakamata su bincika kayan aikin su lokaci-lokaci don tabbatar da cewa yanayin zafin zafin ya daidaita da zafin nama ko kuma mirgine kuma yanayin zafin yayi iri ɗaya a duk yankin lamination.

Takamaiman Bayanin Tsaro

Abubuwa daban-daban na muhalli, kamar layin gani, ruwan sama, hazo, hayaki, ƙura da hayaniya na gani na iya yin tasiri-sake-sakewa.

  • Hakanan za'a iya rage mahimmancin tasirin tef na haske-a yanayin yanayi mai tsananin gaske.
  • Hazo, hazo, hayaƙi da ƙura na iya watsa hasken daga babbar fitila, mai ɗaukar nauyi dole ne ya san cewa nisan ganowa zai ragu sosai.
  • Noisearar gani (bambancin bambanci a cikin filin gani) yana rage bambancin abu mai nunawa tare da bango kuma yana shafar ganuwa a cikin yanayin ƙananan haske.

A SAFETY Na'urar Nunawa - Wanka Mai Nuna Masana'antu / Tef ya wuce bukatun canjin haske-yanayin yanayin ruwan sama kamar yadda aka bayyana a cikin EN ISO 20471 da ANSI-ISAE 107.

Matakan haske na farko suna dawowa yayin da kayan suka bushe.

Kula da Amfani

Babu magani mai kaifin inji, misali gogewa tare da goge waya ko takardar yashi.

Babu sutura iri ɗaya ko fesa mai, kakin kare, inki ko fenti.

Babu aikace-aikacen samfura kamar fesa fata ko hasken takalmi.

Ajiye samfura

Ajiye a wuri mai sanyi, bushe kuma amfani dashi tsakanin shekara 1 da rasuwa.

Ya kamata a adana Rolls a cikin katun ɗinsu na asali, yayin da za a mayar da juzuɗan da aka yi amfani da su a cikin katun ɗin su ko kuma a dakatar da su daga kwance ta hanyar sandar ko bututu.

Ya kamata a ajiye zanen gado yankakke.


  • Na Baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta sakon ka anan ka turo mana